กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ชิ ! เจนว่า อาเอ๋เคยปาด

แต่เจนจะไม่ทำตามอาเอ๋

รับทราบกระทู้นี้จ้า

ชิ ! เจนว่า อาเอ๋เคยปาด

แต่เจนจะไม่ทำตามอาเอ๋

รับทราบกระทู้นี้จ้า
ต้นฉบับโพสโดย janny เมื่อ 29 January 2010 00:27
คนอื่นเค้าปาดไปก่อนแล้ว ตั้งสองคน เราก็คิดว่าคงไม่โพสต่อแล้วสิ

ถ้าโพสก็โพสทีเดียวให้จบ ไม่ใช่อีกชั่วโมงมาต่อ เข้าใจป่ะ

คนอื่นเค้าปาดไปก่อนแล้ว ตั้งสองคน เราก็คิดว่าคงไม่โพสต่อแล้วสิ

ถ้าโพสก็โพสทีเดียวให้จบ ไม่ใช่อีกชั่ว ...
ต้นฉบับโพสโดย jinker เมื่อ 29 January 2010 07:19
ลุง เอ๋ มี ดุ            อิอิ.....

ขอบคุณค่ะที่บอกน่ะ

หมูปิ้ง&ข้าวเหนียว
รับทราบ...

น้องใหม่รับทราบครับ

ค๊าา ^^ นู๋กวางน้องใหม่ ฝากด้วยนะค๊า

รับทราบครับป๋ม

รับทราบครับ

รับทราบครับ

กลับไปรายการกระดานข่าว