กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ต่อไปก็แจ็กเก็ตชมรม รอใส่นะครับบบ เท่ระเบิด

ทำตัวแข่งกับสังคม ความล่มจมจะตามมา
.. เอาไปปักที่ร้าน หลังเสื้อกันหนาว เป็น Logo ซะเลย ..
เวลายกกล้องขึ้นส่องใคร .. จะได้ไม่โดนหาว่า เป็นไอ้บ้ามา ...
ต้นฉบับโพสโดย mkhospital เมื่อ 27 November 2009 16:46
บุกเบิกเลยครับพี่  เอาไงเอากันครับ

ต่อไปก็แจ็กเก็ตชมรม รอใส่นะครับบบ เท่ระเบิด
ต้นฉบับโพสโดย chestha เมื่อ 27-11-2009 21:38
ต้องรอก่อนน่ะพี่ต้น ... ผมว่าจะทำเสื้อ โปโล ก่อนครับ อย่างเป็นทางการสักตัว ...

.. เอาไปปักที่ร้าน หลังเสื้อกันหนาว เป็น Logo ซะเลย ..
เวลายกกล้องขึ้นส่องใคร .. จะได้ไม่โดนหาว่า เป็นไอ้บ้ามา ...
ต้นฉบับโพสโดย mkhospital เมื่อ 27 November 2009 16:46
เห็นด้วยๆ  ..หนึ่ง

รักบ้านเกิดอำเภอเมืองมหาสารคาม
พี่ครับทำเข็มกลัดด้วยมั๊ยครับ
ติดกระเป๋าเท่ห์ดี

กำลังปรับปรุง อยู่ครับ อนาคตอาจจะมีครับ

อยากได้ๆ

^^

จัดไปครับ

EOS Canon Kiss X3 18-135IS Lens Flash YN-467
ขอบคุณมากครับ เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ขอบคุณมากๆครับ

ทำสติ๊กเกอร์ เลยครับ อุๆ แจกตอน ไปอบรมย์

ความรู้ไม่มีก่อนไม่มีหลัง ฉนั้นจงอย่าดูถูกผู้อ่อนด้อยกว่าตัว http://lazypixpicpig.multiply.com
สวดยอดครับ

เห็นด้วย 1 เสียงครับ ..

กด like ให้เลยครับทำเสื้อเลยออกทริปก็ใส่ไปกันใครใคร่ใส่ก็ใส่อะครับ  

อัพเดทโลโก้กันหน่อยครับ .. ปรับใหม่นิดหน่อย .. และก็เพิ่มอาร์มเพื่อทำเป็นลายน้ำแปะรูปเวลามีทริป

กลับไปรายการกระดานข่าว