กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
อิอิ  กรรมการคนแรก  โครตหล่ออ่ะ  
ต้นฉบับโพสโดย jinker เมื่อ 26-1-2010 18:23
แต่รู้สึกกรรมการจะนั่งสลับเก้าอี้ไปสักหน่อย ..
น่าจะเป็น อ.สุวัฒน์ อยู่กลาง ... ไม่งั้นล่ะก็ ..
หวังเฉา  หม่าหั่น ดี ๆ นี่เอง .. คุ คุ ..

เยอะจัด ดูไม่จบ วันหลังมาดูต่อนะคร้าบบบบบบบบ

ขอคารวะพี่หนึ่ง สิบจอก แด่ ความทุ่มเทครับ

เยอะจัด ดูไม่จบ วันหลังมาดูต่อนะคร้าบบบบบบบบ

ขอคารวะพี่หนึ่ง สิบจอก แด่ ความทุ่มเทครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย uncoffee เมื่อ 26-1-2010 23:55
ดูใน Playlist ช่องแรกไปเลยก็ได้ครับ .. ในนั้น ครบทุกตอน ..

สนุกครับ

เห็นภาพแล้วก้อรู้สึกสนุกไปกับกิจกรรมครั้งนี้ครับ ถึงแม้ไม่มีส่วนร่วมก้อตาม คริๆ

พึ่งดูเสร็จ เห็นแต่ว่ามีเพลงเปาด้วยนี้เลยอยากดูวันนี้เลยถ้าบ่ไดแผ่นจากเจ้านี้คือจะบ่ไดดูง่ายนะ
อย่างฮ่าเลย...ดูอีกก็ขำเจ้าโต้งนะ

ผมรักชมรมนี้จัง .....ต้นเอง

ทำตัวแข่งกับสังคม ความล่มจมจะตามมา
สนุกครับ
ต้นฉบับโพสโดย Shimuda เมื่อ 27-1-2010 01:34
Trip หน้า มาร่วมสนุกกันอีกน่ะครับ

เห็นภาพแล้วก้อรู้สึกสนุกไปกับกิจกรรมครั้งนี้ครับ ถึงแม้ไม่มีส่วนร่วมก้อตาม คริๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย K-Th เมื่อ 27-1-2010 03:13
หายไปไหนง่ะ .. ไม่มาช่วยกันทำการ ทำงานเลย .. น้องเก่ง ..

พึ่งดูเสร็จ เห็นแต่ว่ามีเพลงเปาด้วยนี้เลยอยากดูวันนี้เลยถ้าบ่ไดแผ่นจากเจ้านี้คือจะบ่ไดดูง่ายนะ
อย่างฮ ...
ต้นฉบับโพสโดย pook_zero เมื่อ 27-1-2010 03:41
.. ดูจบแล้ว 1 รอบ รับรองว่า ยังอยากดูซ้ำอีกสักรอบ แน่เลย ..
ความสนุกแบบ Non Stop .. คุ คุ ..

ผมรักชมรมนี้จัง .....ต้นเอง
ต้นฉบับโพสโดย chestha เมื่อ 27-1-2010 16:58
เห็นด้วยเลยครับ .. เหมือนที่นี่ เป็นบ้านแห่งที่ 2 ของผมเลยล่ะ .

เห็นด้วยเลยครับ .. เหมือนที่นี่ เป็นบ้านแห่งที่ 2 ของผมเลยล่ะ .
ต้นฉบับโพสโดย mkhospital เมื่อ 27 January 2010 19:26
อ้าววๆๆๆ ป๋าหนึ่งอ่ะ...

มิน่า หายไปนานๆ มี บ้านที่หลังสองนี่เอง..

...งานนี้ ป๋าหนึ่ง อึดสุดๆอ่ะ...เหนือย แค่ไหน ..แต่ใจยังร๊ากๆๆ

...เยี่ยมมากๆๆ บอกได้คำเดียว ป๋า...

ต้นฉบับโพสโดย mkhospital เมื่อ 27 January 2010 19:26
อ่ะ อย่าลืมจ่ายค่าเช่านะพี่หนึ่ง อิอิ

อ่ะ อย่าลืมจ่ายค่าเช่านะพี่หนึ่ง อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย jinker เมื่อ 28-1-2010 09:34
เดี๋ยวจ่ายค่าเช่า เป็น แผ่น DVD ประมวลภาพแทนก็แล้วกัน

กลับไปรายการกระดานข่าว