กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
น้องไผ่อยุ่ไหมครับ .. พี่อยากรบกวนขอภาพน้องไผ่หน่อยครับ พอดีลองเอาจากเว็บแล้วมันแตกมากไป ความละเอียดไม่พอ รบกวนหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

ด้วยคนครับ ทำงานเพื่อสังคม หล่อขึ้น10เปอร์เซ็น

adison
น้องไผ่อยุ่ไหมครับ .. พี่อยากรบกวนขอภาพน้องไผ่หน่อยครับ พอดีลองเอาจากเว็บแล้วมันแตกมากไป ความละเอียดไม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย Artlism เมื่อ 26 October 2011 19:54
พอดีต้นฉบับผมลบที้งหมดเลยครับหนักเครื่อง ไม่ได่เก็บไว้เลยครับ มีแต่ภาพที่ทำแล้วครับ มากสุดก็1000 px เท่านั้นครับ

ผมก็มีปัญหาเหมือนกัน ดูในคอมไม่เป็นไร แต่พอเอาไปอัด ขึ้นขอบแข็งๆหมดเลยครับ

ขนาด800 ก็อัดไม่ได้หรอครับพี่ ผมใช้วิธีลด Noise หน่อยนึง ก็พอบรรเทาได้บ้างครับ

ขอโทษจริงๆครับพี่

จั๊กยุ่งอะไรอยู่ผม เลยไม่ได้ส่งภาพไปให้ เอาเป็นว่าจะหาเงินบริจาคช่วยนะครับ วันที่ 28 ตอนเย็นจะเอาไปให้ท ...
ต้นฉบับโพสโดย powerpc เมื่อ 26/10/2011 10:17
คงได้ไปวันอาทิตย์ที่ 30 นะครับ

ขอบคุณครับ

วันนี้ได้ไปบริจาคด้วยล่ะ 555+ ;))

งานนี้สนุกมาก...

กลับไปรายการกระดานข่าว