Board logo

ชื่อกระทู้: รายละเอียด การโฆษณาภายใน เว็บไซต์สารคามโฟโต้คลับ [พิมพ์หน้านี้]

โดย: admin    เวลา: 15 February 2012 22:22     ชื่อกระทู้: รายละเอียด การโฆษณาภายใน เว็บไซต์สารคามโฟโต้คลับ

รายละเอียด การโฆษณาภายใน http://www.spc.in.th/  (อ้างอิงจากเว็บไซต์  ร้อยเอ็ดโฟโต้คลับ www.roietphotoclub.com)

เว็บไซต์ของทางชมรม ถ่ายภาพจังหวัดมหาสารคาม(spc)
จัดตั้งขึ้นเพื่อส่งเสริมสังคมการถ่ายภาพให้กับผู้ที่ สนใจทั่วๆไป
และเผยแพร่กิจกรรมของชมรม ข้อมูลข่าวสารในเรื่องถ่ายภาพและข้อมูลข่าวสารของจังหวัด
โดยผู้เข้ามา เยี่ยมชมสามารถใช้บริการส่วนต่าง ๆ ที่เว็บไซต์จัดสรรให้ฟรีโดยไม่มีค่าใช้จ่าย

อย่างไรก็ตาม ทางชมรมถ่ายภาพจังหวัดมหาสารคาม มีค่าใช้จ่ายในเรื่องของ การดูแลระบบ และเช่าพื้นที่เซิฟเวอร์ และอื่น ๆ
เพื่อให้เว็บไซต์สามารถ อยู่ได้ด้วยตัวเอง จึงจำเป็นต้องแบ่งพื้นที่บางส่วนให้ทำการโฆษณา เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายในการเลี้ยงตัวเอง

จึงขอเชิญชวนทุกท่าน ที่พอมีกำลังในการจ่ายค่าโฆษณา ช่วยอุดหนุนค่าเช่าพื้นที่เว็บไซต์สารคามโฟโต้คลับ

โดยมี

ค่า ป้ายโฆษณาติดที่หน้าเวป

15 February 2012 22:23

ขนาด 234x60 ฟิกเซล ราคา 1,000.-บาทต่อปี ( ประมาณ 2.73 บาทต่อวัน )
( ป้ายโฆษณาหน้าเวปเป็น jpec หรือ gif ท่านสามารถทำเองแล้วเอาลงไว้ที่กระทู้ ทางเวปจะนำขึ้นไปหน้าแรกให้เอง )
ท่านสามารถเลือกตั้งกระทู้ของท่านเอง ได้ที่ ห้องใดห้องหนึ่งของห้องตลาด  ( ห้องเดียว กระทู้เดียวต่อ1ป้าย เท่านั้น ) ดังนี้
ห้อง Camera (กล้องถ่ายภาพ, อุปกรณ์การถ่ายภาพ , อุปกรณ์สตูดิโอ)
ห้อง Computer (Computer PC , Notebook, อุปกรณ์ IT)
ห้อง Mobile (อุปกรณ์สื่อสาร,โทรศัพท์มือถือ)
ห้อง อื่นๆ (สินค้าอื่นๆที่ไม่ได้อยู่ในหมวดที่มี)

การปักหมุดกระทู้
ราคา 300 บาท ต่อปี ท่านสามารถเลือกตั้งกระทู้ของท่านเองได้ที่ ห้องใดห้องหนึ่ง ดังนี้
ห้อง Camera (กล้องถ่ายภาพ, อุปกรณ์การถ่ายภาพ , อุปกรณ์สตูดิโอ)
ห้อง Computer (Computer PC , Notebook, อุปกรณ์ IT)
ห้อง Mobile (อุปกรณ์สื่อสาร,โทรศัพท์มือถือ)
ห้อง อื่นๆ (สินค้าอื่นๆที่ไม่ได้อยู่ในหมวดที่มี)

*หากท่านต้องการให้ทางเวปถ่ายภาพสินค้าให้ด้วยทางเวปจะติดต่อหาช่างภาพให้ในราคาย่อมเยาว์*

การชำระเงิน สอบถามมาได้ที่ อีเมล์ noi_bluesky@hotmail.com  หรือโทรมาที่ 081-5460082(หน่อย)

Image Attachment: ad.gif (15 February 2012 22:23, 7.86 KB) / Download count 810
http://forum.spc.in.th/attachment.php?aid=32720&k=fe37117617a4bcc76d7e8bc334ed3fe6&t=1529911866

โดย: Artlism    เวลา: 15 February 2012 23:53

เยี่ยมมากครับ
โดย: chestha    เวลา: 16 February 2012 13:18

ดีจังครับ สนใจสนับสนุนเวปชมรม ถึงเป็นร้านขายยา คงไม่ซีเรียสนะครับ ไม่เกี่ยวกับวงการถ่ายภาพแต่ใจมันรักมันชอบ
และที่สำคัญ เวปนี้สร้างสไตล์ถ่ายรูปของผมมากมาย
    ช่วยลองทำป้ายโฆษณาสวยๆให้ผมดูหน่อยนะครับ
โดย: admin    เวลา: 16 February 2012 14:36

พี่ต้น pm ข้อมูลคร่าวๆ มาให้ผมด้วยนะครับ
โดย: chestha    เวลา: 17 February 2012 20:08

ป้ายโฆษณา อย่ารบกวนอรรถรสในการดูภาพนะครับ จะเสียบรรยากาศชมรมถ่ายภาพจนเกินไป   
    เศรษฐ์ฐานะกับศิลปะ ต้องอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข เกื้อกูลกัน .....ผมมั่นใจในเจตนาที่ดีของเวปนี้อยู่แล้วววววววววววว
โดย: Artlism    เวลา: 17 February 2012 21:02

ขอบคุณครับพี่ต้น .. เว็บเราต้องมีผู้สนับสนุนบ้าง ถึงจะอยู่ได้ นิดๆ หน่อยๆ ผมว่าไม่รบกวนการถ่ายภาพเรามากหรอกครับ .. ^___^ ถ้าเรามีผู้สนับสนุนมากเราก็สามารถทำกิจกรรมที่ดีๆ ได้เยอะเลยครับ
โดย: chestha    เวลา: 7 March 2012 10:56

ยกมือจ้า

ยินดีต้อนรับสู่ SPC ชมรมถ่ายภาพมหาสารคาม (http://forum.spc.in.th/) Powered by Discuz! 7.0.0