กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
1. ชื่อ-สกุล        : ดำรงศักดิ์ ศิริสุวรรณ
2. ชื่อเล่น          : อุ้ย
3. อายุ             : 26
4. บ้านเกิด         : 101
5. ที่ทำงาน/ที่เรียน  : อยู่บ้านขายกระดาษ
6. ยี่ห้อกล้องที่ใช้  : Canon เก่าๆ
7. แนวที่ชอบถ่าย  : ชอบทุกแนวแต่ไม่เก่งซักแนว
8. MSN           : auyphoto@hotmail.com
9. Email          : auyphoto@hotmail.com
10. Multiply/Hi5  : auy009.multiply.com - photolovelove.multiply.com

http://auy009.multiply.com
ด้านบน สาธุ ให้ได้ขายกระดาษอีหลีแน่แม้

1. ชื่อ-สกุล        : กรีพล แม่นวิวัฒนกุล
2. ชื่อเล่น          : หนุ่ม
3. อายุ             : 25 + บวกอีกเท่าไหร่ไม่บอก

บวกอีกเยอะ!!!!!!!!!!!!!!!!!! เลยคะอาจารย์

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

37# Deknoii101

แล้วรับ ซื้อขวดกับเหล็ก ด้วยป่ะ ขวดเบียร์ เต็มบ้านอ่ะ เอิ้กๆๆ

32# jinker

ขอบคุณ มากครับเอ๋ พี่ คารอส จัดรายการช่วง 14.00-18.00 ทุกวัน จันทร์ - ศุกร์  ครับ ส่วนฟังทางเวป ออนไลน์ ทั้ง ภาพและเสียง ได้ ที่ www.Greeds1075.com ถ้าโทรมาขอเพลง ได้ที่ 043-725-567 หรือ sms 422-1003 อย่าลืมแนบท้ายนะครับ ว่าชาว เวปSPC จะแซงคิวให้ อ่ะ..

32# jinker

ขอบคุณ มากครับเอ๋ พี่ คารอส จัดรายการช่วง 14.00-18.00 ทุกวัน จันทร์ - ศุกร์  ครับ ส่วนฟังทางเวป ออนไลน์ ท ...
ต้นฉบับโพสโดย caros เมื่อ 5 August 2009 16:22
ตอนนี้กำลังแอบส่อง พี่คารอส อยู่ครับ หุหุ

ขอเพลง ศรัทธา หิน เหล็ก ไฟ ครับ ท่านคารอส

38# pomoko

บวกอีก 25 เปล่า ป๋อม ฮ่าๆ
ต้นฉบับโพสโดย jinker เมื่อ 5 August 2009 16:48
ถูกต้องคะ พี่เอ๋

1. ชื่อ-สกุล        : ปิยะพงษ์  ศรีสุข
2. ชื่อเล่น          : แซมมี่
3. อายุ             : 19  หย่อนๆ
4. บ้านเกิด         : อ. หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด
5. ที่ทำงาน/ที่เรียน  : วิทยาลัยพบาบาลศรีมหาสารคาม
6. ยี่ห้อกล้องที่ใช้  : Fuji2000 /pentax k1000
7. แนวที่ชอบถ่าย  : มาโคร โดยเฉพาะ พวกแผล เลือด หนอง และรอยแตก ตามร่างกาย
8. MSN           :  samboka_55@windowslive.com
9. Email          : samboka_55@windowslive.com
10. Multiply/Hi5  : samboka55.hi.com

1. ชื่อ-สกุล        : ด.ต.ทวีศักดิ์  ศรีศิริ
2. ชื่อเล่น          : โตโร่
3. อายุ             : 39 ปี
4. บ้านเกิด         : อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด
5. ที่ทำงาน/ที่เรียน  : สภ.เมืองกาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์
6. ยี่ห้อกล้องที่ใช้  : FUJI S9600
7. แนวที่ชอบถ่าย  : Live
8. MSN           :  giggame@hotmail.com
9. Email          :  giggame@hotmail.com
10. Multiply/Hi5  : http://giggame.multiply.com    http://giggame.hi5.com
10. ภาพถ่าย        :

43# chestha

การ ขอเพลง สามารถ บ่งบอก อายุได้ นะครับ ท่าน อิอิ

งั้น วันนี้ขอแนะนำเพลง ประกอบภาพยนต์ tranfomer ล่าสุดครับ ..ท่องชื่อเพลงยังไม่ได้ครับ

1. ชื่อ-สกุล        : วิชชุภัทร์ พันธวงศ์
2. ชื่อเล่น          : แนะ แต่ใครๆก็เรียกไอ้ยักษ์ๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ
3. อายุ             : ๒๔
4. บ้านเกิด         : อ.พนมไพร LA
5. ที่ทำงาน/ที่เรียน  : โรงเรียนพนมไพรวิทยาคาร
6. ยี่ห้อกล้องที่ใช้  : หนอน kiss F
7. แนวที่ชอบถ่าย  : ALL
8. MSN           :  finexa21@hotmail.com
9. Email          : finexa21@hotmail.com
10. Multiply/Hi5  : finexa21.multiply.com/finexaman.hi5.com/panomphraiphotogang.multiply.com
11. ภาพถ่าย  : ข้างๆๆๆอ่ะครับเดี่ยวจะเปลี่ยนใหม่อยู่ครับ

49# chestha

โอว์ ทันยุคอ่ะ นี่ แต่ว่าเมื่อวันก่อนผมเพิ่งไปดู G.I.JOE มาครับสนุกมากๆครับ ใครที่ชอบหนังแนวนี้อย่าลืมไปดูนะครับ
โทรไปจองได้ที่ 043-723-444 โรงภาพยนต์ MVP มหาสารคาม

ส่วนเพลงประกอบภาพยนต์ TRANSFORMER  ชื่อ New Divide ครับ ว่างๆ อย่าลืมโทรมาขอนะครับ อย่าลืมบอกว่าเป็นชาวบอร์ดด้วยนะครับ

42# admin

ส่องแล้วระวังด้วยนะครับ (หลอนรึป่าว ) บังเอิญเป็นคนที่ไม่ได้ใช้เสียงหากินครับ ใช้ แต่น่าตา อิอิ อย่าลืมโทรมาขอเพลงนะครับ

กลับไปรายการกระดานข่าว