กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

>>> ทำเนียบนางแบบ SPC <<<

แก้ไขล่าสุด Artlism เมื่อ 1 September 2011 13:13

อยากถ่ายรูปสาว แต่ไม่มีสาวๆ ให้ถ่าย เรามาแนะนำกันหน่อยดีไหมครับ จะได้จัดทริปกันบ่อยๆ

ช่างภาพท่านไหนมีนางแบบก็แนะนำมาได้เลยครับ ..

หรือว่านางแบบคนไหนอยากได้ภาพสวยๆ จากสมาชิกก็แนะนำตัวได้เลยนะครับ ..

ยินดีตอนรับทุกแนวทาง

โพสภาพนางแบบ รายละเอียดการติดต่อไว้ติดต่อด้วยนะครับ

เรื่องนี้ผมไม่ค่อยถนัดนักหรอก

แต่ถ้าหาหมายถ่ายมาโครล่ะก้อ ถนัดนัก555

ถ่ายมาเท่านี้ ไม่ค่อยได้ถ่ายแนวนี้เท่าไร ฮาๆ

น่าจัดนะครับ. มี lens fix แต่ไม่ได้สัมผัสกลิ่น สาวๆ เลย. 555 ผมมีน้องๆ รู้จักแต่อยู่กรุงเทพฯ หมดเลย.พริตตี้อะไรแบบนั้น.

แก้ไขล่าสุด Artlism เมื่อ 1 September 2011 17:55

นางแบบคนที่ 1

เอดิสันเป็นคนจัดหามา

น้องกิ๊ก

1 September 2011 17:54

คนที่ 2 โดยเอดิสัน

น้องอ้อม

1 September 2011 17:56

ได้มาเพิ่มอีก 2 คนครับผม อิอิ

ม่ายถนัดเหมือนกันครับ   > <"

ผมหลุดโลกไป WideLife & Infrared เต็มตัวแระ...งานนี้เอาใจช่วยอย่างเดียวละกันครับ   ^^"

ผมก็ไม่ถนัดเหมือนใหญ่ SAKOLKIT ครับ แต่ก็จะคอยเรียนรู้ไปด้วย จ้า

ทำตัวแข่งกับสังคม ความล่มจมจะตามมา
เดี๋ยวก็ถนัดเองครับพี่ใหญ่ พี่ต้น

พี่ต้นไม่ถนัดถ่ายครับ ถนัดอย่างอื่น ฮ่าๆๆ

อ่ะ น่ะ สุด ยอด แนวนี้ ต้องคุงน้อง เอ๋..5555+ โปรเลยนะเดี๋ยวนี้...

ฮ่าๆๆๆ อารายครับพี่ ผมวางมือแล้วครับ ไปช่วยๆ ช่างภาพพอ อิอิ

กลับไปรายการกระดานข่าว