กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ใครอยากเป็นสต๊าฟ ลงชื่อได้เลยนะครับ

ส่งรูปได้ถึงวันไหนหรอคับ แล้วต้องบอกข้อมูลการถ่ายสถานที่ที่ถ่ายด้วยมั้ยคับ

ส่งรูปได้ถึงวันไหนหรอคับ แล้วต้องบอกข้อมูลการถ่ายสถานที่ที่ถ่ายด้วยมั้ยคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย plam555 เมื่อ 22 October 2011 23:32
ส่งได้ถึงวันที่ 24 ครับ

ภาพจะใส่รายละเอียดใส่ลายเซ็นได้ครับตามใจเจ้าของภาพเลยครับ

อยากไปช่วยจังครับ ว่าแต่งานงิ้ววันที่เท่าไหร่หรอครับ

มัวแต่ยุ่งๆเตรียมสอนใน workshop เลยไม่ได้คัดรูปเลย
ผมช่วยบริจาคแทนได้มั้ยหน่อย คาดว่าจะกลับสารคามประมาณวันศูกร์ หรือเสาร์ จะเอาตังค์ไปให้

มัวแต่ยุ่งๆเตรียมสอนใน workshop เลยไม่ได้คัดรูปเลย
ผมช่วยบริจาคแทนได้มั้ยหน่อย คาดว่าจะกลับสารคามประมาณวัน ...
ต้นฉบับโพสโดย slashdot เมื่อ 25 October 2011 06:51
ขอบคุณครับ ..

เพิ่งเข้ามาจดเลขที่ บัญชี ครับ จะโอนไปให้นะครับ ยังไม่ถึง ออกไปก่อน นะครับ หน่อยเอ้ย
บรบือ มีอยู่ธนาคารเดียว วันนี้ทำไมคนที่ เอทีเอ็ม ธนาคารเยอะจังหว่า เอ้อ ใช่ หยุดมา3 วัน คนเพียบเลย
.....พี่ไม่ได้ไปช่วยงานนะครับ   ขออภัยมานะที่นี้

ทำตัวแข่งกับสังคม ความล่มจมจะตามมา
เพิ่งเข้ามาจดเลขที่ บัญชี ครับ จะโอนไปให้นะครับ ยังไม่ถึง ออกไปก่อน นะครับ หน่อยเอ้ย
บรบือ มีอยู่ธนาคารเ ...
ต้นฉบับโพสโดย chestha เมื่อ 25 October 2011 10:33
ขอบคุณมากครับพี่ต้น

กิฟท์   กับ อ.อ้อ   ของสมัครเป็นสต๊าฟค่ะ....

เดี่ยวไป แจมด้วยคัฟ ...

ส่งไปให้เเระ 6 ภาพคัฟจากจอมยุทธ  .วันงานเดี่ยวเดินไปอุดหนุ่นนะคัฟ ...

จั๊กยุ่งอะไรอยู่ผม เลยไม่ได้ส่งภาพไปให้ เอาเป็นว่าจะหาเงินบริจาคช่วยนะครับ วันที่ 28 ตอนเย็นจะเอาไปให้ที่ซุ้มครับ

ส่งไปแล้วนะคับหน่อย  พิจารณาดูเน้อ...   ว่างจะแวะไปช่วยที่งานเน้อ....

ส่งไปแล้วนะคับหน่อย  พิจารณาดูเน้อ...   ว่างจะแวะไปช่วยที่งานเน้อ....
ต้นฉบับโพสโดย ltk เมื่อ 26 October 2011 16:29
ขอบคุณพี่โอ๊ตมากๆ ครับ

กลับไปรายการกระดานข่าว