กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

TTTต้นกลับมาแล้วTTT

ออกตัวเหมือนดาราเกิน
   แนะนำตัวอีกครั้ง หายไปเพราะติดอบรมจ้า พอหมดคอร์สแล้ว เสาร์อาทิตย์ อยู่ มมส.ลงโท คณะสาธารณสุขจ้า หายอีกแล้ว เหอๆๆๆๆ  ส่งภาพแนวถนัดมาฝาก จากโรงงานหล่อพระจ้า ตอนนี้ ศาสตร์ช่างปั้นจ้า
29 June 2012 20:36

ทำตัวแข่งกับสังคม ความล่มจมจะตามมา
คนพิการก็ปั้นได้.....เชญทัศนา
29 June 2012 20:38

ทำตัวแข่งกับสังคม ความล่มจมจะตามมา
ขอทักทาย สวัสดี พี่น้องทุกท่าน ครับ

สวัสดีครับพี่ต้อน

ปกติพี่ต้นมาพร้อมคำบรรยายนี่ครับบ ลงน้อยด้วย มีอีกปะครับ

กลับไปรายการกระดานข่าว